ఏకాదశి తిథి 2022

List of all 2022 ఏకాదశి dates and exact start time and end time of ఏకాదశి tithi in 2022. The timings below is for Hyderabad, India.

జనవరి లో ఏకాదశి

పుష్యమి శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Jan 13, 2022, Thursday)Jan 12, 04:49 PM - Jan 13, 07:33 PM
మాఘ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Jan 28, 2022, Friday)Jan 28, 02:16 AM - Jan 28, 11:36 PM

ఫిబ్రవరి లో ఏకాదశి

మాఘ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Feb 12, 2022, Saturday)Feb 11, 01:52 PM - Feb 12, 04:27 PM
మాఘ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Feb 27, 2022, Sunday)Feb 26, 10:39 AM - Feb 27, 08:13 AM

మార్చి లో ఏకాదశి

చైత్ర మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Mar 14, 2022, Monday)Mar 13, 10:22 AM - Mar 14, 12:05 PM
చైత్ర మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Mar 28, 2022, Monday)Mar 27, 06:04 PM - Mar 28, 04:15 PM

ఏప్రిల్ లో ఏకాదశి

ఫాల్గుణ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Apr 12, 2022, Tuesday)Apr 12, 04:30 AM - Apr 13, 05:02 AM
ఫాల్గుణ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Apr 26, 2022, Tuesday)Apr 26, 01:38 AM - Apr 27, 12:48 AM

మే లో ఏకాదశి

వైశాఖ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (May 12, 2022, Thursday)May 11, 07:31 PM - May 12, 06:52 PM
వైశాఖ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (May 26, 2022, Thursday)May 25, 10:32 AM - May 26, 10:54 AM

జూన్ లో ఏకాదశి

జ్యేష్ఠ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Jun 10, 2022, Friday)Jun 10, 07:26 AM - Jun 11, 05:45 AM
జ్యేష్ఠ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Jun 24, 2022, Friday)Jun 23, 09:41 PM - Jun 24, 11:12 PM

జులై లో ఏకాదశి

ఆషాఢ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Jul 10, 2022, Sunday)Jul 09, 04:39 PM - Jul 10, 02:14 PM
ఆషాఢ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Jul 24, 2022, Sunday)Jul 23, 11:27 AM - Jul 24, 01:46 PM

ఆగస్టు లో ఏకాదశి

శ్రావణ మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Aug 08, 2022, Monday)Aug 07, 11:51 PM - Aug 08, 09:00 PM
శ్రావణ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Aug 22, 2022, Monday)Aug 22, 03:36 AM - Aug 23, 06:07 AM

సెప్టెంబర్ లో ఏకాదశి

బాధ్రపద మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Sep 06, 2022, Tuesday)Sep 06, 05:54 AM - Sep 07, 03:05 AM
బాధ్రపద మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Sep 21, 2022, Wednesday)Sep 20, 09:26 PM - Sep 21, 11:35 PM

అక్టోబర్ లో ఏకాదశి

మాఘ మాసం ఆశ్వీయుజ మాసం ఏకాదశి (Oct 06, 2022, Thursday)Oct 05, 12:00 PM - Oct 06, 09:40 AM
ఆశ్వీయుజ మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Oct 21, 2022, Friday)Oct 20, 04:05 PM - Oct 21, 05:23 PM

నవంబర్ లో ఏకాదశి

కార్తీక మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Nov 04, 2022, Friday)Nov 03, 07:30 PM - Nov 04, 06:08 PM
కార్తీక మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Nov 20, 2022, Sunday)Nov 19, 10:30 AM - Nov 20, 10:41 AM

డిసెంబర్ లో ఏకాదశి

మార్గశిర మాసం శుక్ల పక్ష ఏకాదశి (Dec 03, 2022, Saturday)Dec 03, 05:39 AM - Dec 04, 05:34 AM
మార్గశిర మాసం కృష్ణ పక్ష ఏకాదశి (Dec 19, 2022, Monday)Dec 19, 03:32 AM - Dec 20, 02:32 AM