డిసెంబర్ 2021 నెలలో వచ్చే పండుగలు

Pradosh Vratam

December 2, 2021, Thursday
11:35 PM Dec 01 to 08:26 PM Dec 02
Karthika Krishna Thrayodasi

Naga Panchami

December 8, 2021, Wednesday
11:41 PM Dec 07 to 9:26 PM Dec 08
Margasira Sukla Panchami

Subrahmanya Sashti

December 9, 2021, Thursday
09:25 PM Dec 08 to 07:53 PM Dec 09
Margasira Sukla Sashti

Mokshada Ekadashi / Gita Jayanti

December 14, 2021, Tuesday
09:32 PM Dec 13 to 11:35 PM Dec 14
Margasira Sukla Ekadasi

Matsya Dwadashi

December 15, 2021, Wednesday
11:36 PM Dec 13 to 2:01 AM Dec 16
Margasira Sukla Dwadasi

Pradosh Vratam

December 16, 2021, Thursday
02:01 AM Dec 16 to 04:40 AM Dec 17
Margasira Sukla Thrayodasi

Dhanu Sankranti / Dhanurmasa Prarambham

December 16, 2021, Thursday
Punya Kaalam: 07:11 AM to 01:09 PM Dec 16
Maha Punya Kaalam: 07:11 AM to 09:10 AM Dec 16

Dattatreya Jayanti

December 18, 2021, Saturday
07:24 AM Dec 18 to  10:05 AM Dec 19 
Margasira Sukla Pournami 

Akhuratha Sankashtahara Chaturthi

December 22, 2021, Wednesday
04:52 PM Dec 22 to 06:27 PM Dec 23
Margasira Krishna Chaturthi

Saphala Ekadashi

December 30, 2021, Thursday
04:12 PM Dec 29 to 01:40 PM Dec 30
Margasira Krishna Ekadasi

Pradosh Vratam

December 31, 2021, Friday
10:39 AM Dec 31 to 07:17 AM Jan 01
Margasira Krishna Thrayodasi