ద్వాదశి తిథి 2022

List of all 2022 ద్వాదశి dates and exact start time and end time of ద్వాదశి tithi in 2022. The timings below is for Hyderabad, India.

జనవరి లో ద్వాదశి

పుష్యమి శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Jan 14, 2022, Friday)Jan 13, 07:33 PM - Jan 14, 10:19 PM
మాఘ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Jan 29, 2022, Saturday)Jan 28, 11:36 PM - Jan 29, 08:37 PM

ఫిబ్రవరి లో ద్వాదశి

మాఘ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Feb 13, 2022, Sunday)Feb 12, 04:27 PM - Feb 13, 06:42 PM
మాఘ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Feb 27, 2022, Sunday)Feb 27, 08:13 AM - Feb 28, 05:43 AM

మార్చి లో ద్వాదశి

చైత్ర మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Mar 15, 2022, Tuesday)Mar 14, 12:05 PM - Mar 15, 01:12 PM
చైత్ర మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Mar 29, 2022, Tuesday)Mar 28, 04:15 PM - Mar 29, 02:38 PM

ఏప్రిల్ లో ద్వాదశి

ఫాల్గుణ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Apr 13, 2022, Wednesday)Apr 13, 05:02 AM - Apr 14, 04:50 AM
ఫాల్గుణ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Apr 27, 2022, Wednesday)Apr 27, 12:48 AM - Apr 28, 12:24 AM

మే లో ద్వాదశి

వైశాఖ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (May 13, 2022, Friday)May 12, 06:52 PM - May 13, 05:27 PM
వైశాఖ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (May 27, 2022, Friday)May 26, 10:54 AM - May 27, 11:48 AM

జూన్ లో ద్వాదశి

జ్యేష్ఠ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Jun 11, 2022, Saturday)Jun 11, 05:45 AM - Jun 12, 03:24 AM
జ్యేష్ఠ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Jun 25, 2022, Saturday)Jun 24, 11:12 PM - Jun 26, 01:10 AM

జులై లో ద్వాదశి

ఆషాఢ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Jul 11, 2022, Monday)Jul 10, 02:14 PM - Jul 11, 11:14 AM
ఆషాఢ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Jul 25, 2022, Monday)Jul 24, 01:46 PM - Jul 25, 04:16 PM

ఆగస్టు లో ద్వాదశి

శ్రావణ మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Aug 09, 2022, Tuesday)Aug 08, 09:01 PM - Aug 09, 05:46 PM
శ్రావణ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Aug 24, 2022, Wednesday)Aug 23, 06:07 AM - Aug 24, 08:31 AM

సెప్టెంబర్ లో ద్వాదశి

బాధ్రపద మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Sep 07, 2022, Wednesday)Sep 07, 03:05 AM - Sep 08, 12:05 AM
బాధ్రపద మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Sep 22, 2022, Thursday)Sep 21, 11:35 PM - Sep 23, 01:18 AM

అక్టోబర్ లో ద్వాదశి

మాఘ మాసం ఆశ్వీయుజ మాసం ద్వాదశి (Oct 07, 2022, Friday)Oct 06, 09:41 AM - Oct 07, 07:27 AM
ఆశ్వీయుజ మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Oct 22, 2022, Saturday)Oct 21, 05:23 PM - Oct 22, 06:03 PM

నవంబర్ లో ద్వాదశి

కార్తీక మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Nov 05, 2022, Saturday)Nov 04, 06:08 PM - Nov 05, 05:07 PM
కార్తీక మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Nov 21, 2022, Monday)Nov 20, 10:41 AM - Nov 21, 10:07 AM

డిసెంబర్ లో ద్వాదశి

మార్గశిర మాసం శుక్ల పక్ష ద్వాదశి (Dec 04, 2022, Sunday)Dec 04, 05:34 AM - Dec 05, 05:58 AM
మార్గశిర మాసం కృష్ణ పక్ష ద్వాదశి (Dec 20, 2022, Tuesday)Dec 20, 02:32 AM - Dec 21, 12:45 AM